Níbi ISK-SODEX 2025 tí wọ́n ṣe ní Istanbul, Turkey, SMAC Intelligent Technology Co., Ltd. ṣe àfihàn àwọn ojútùú tuntun rẹ̀ fún ẹ̀rọ ìyípadà ooru àti àwọn ọ̀nà ìṣẹ̀dá HVAC.
Gẹ́gẹ́ bí ọ̀kan lára àwọn ìfihàn HVAC tó tóbi jùlọ àti tó ní ipa jùlọ ní Eurasia, ISK-SODEX 2025 ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí pẹpẹ pàtàkì kan tó so ìmọ̀ ẹ̀rọ kárí ayé pọ̀ mọ́ ìdàgbàsókè ilé iṣẹ́ agbègbè ní gbogbo Yúróòpù, Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn, àti Éṣíà.
Nígbà ìfihàn náà, Servo Type Vertical Tube Expander gba àfiyèsí gbogbogbò fún ìmọ̀ ẹ̀rọ rẹ̀ tó ń gbòòrò sí i láìsí ìfàsẹ́yìn, ìdènà tí a ń darí sí servo, àti àpẹẹrẹ ìlẹ̀kùn ìyípadà aládàáṣe. Ó lè fẹ̀ tó 400 tubes fún gbogbo cycle, ó sì fi hàn pé ó péye gan-an àti pé ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún ṣíṣe condenser àti evaporator.
Ẹ̀rọ Bender Aládàáṣe Hairpin mú àwọn àlejò ní ìrísí ẹ̀rọ títẹ̀ 8+8 servo rẹ̀, ó sì parí gbogbo ìyípo náà ní ìṣẹ́jú àáyá mẹ́rìnlá péré. Pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ ìdarí servo Mitsubishi àti ètò ìfúnni ní ìpele pípé, ó rí i dájú pé iṣẹ́ rẹ̀ dára gan-an àti pé ó péye fún ṣíṣe páìpù bàbà ńlá.
Ní àfikún, H Type Fin Press Line fa ìfẹ́ gidigidi mọ́ra pẹ̀lú àwòrán férémù H-type rẹ̀, tí ó lè gba ìlọ́po 300 ní ìṣẹ́jú kan (SPM). Pẹ̀lú gbígbé àwọn kúù hydraulic, ìyípadà kúù kíákíá, àti àtúnṣe iyàrá tí inverter ń ṣàkóso, ó mú ìṣẹ̀dá àti ìdúróṣinṣin ìgbà pípẹ́ wá nínú iṣẹ́ ṣíṣe àwọn ẹ̀rọ amúlétutù.
Yàtọ̀ sí àwọn ẹ̀rọ amúṣẹ́dára wọ̀nyí, SMAC Intelligent Technology Co., Ltd. gbé gbogbo àwọn ẹ̀rọ ìṣẹ̀dá HVAC mojuto rẹ̀ kalẹ̀, títí bí Fin Press Lines, Hairpin Inserting Machines, Horizontal Expanders, Coil Benders, Chipless Tube Cutters, Fúrétì Tube Punching Machines, àti Tube End Closing Machines.
Gẹ́gẹ́ bí aṣáájú-ọ̀nà Industry 4.0, SMAC ṣì jẹ́ olùfẹ́ láti mú kí iṣẹ́-ṣíṣe ọlọ́gbọ́n, agbára ṣíṣe, àti ìdàgbàsókè tó ṣeé gbé, èyí tó ń fún ilé-iṣẹ́ HVAC kárí ayé lágbára sí àkókò tuntun ti iṣẹ́-ṣíṣe ọlọ́gbọ́n.
Ẹ ṣeun fún gbogbo àwọn ọ̀rẹ́ àtijọ́ àti tuntun tí ẹ pàdé ní ISK-SODEX 2025 Exhibition ní Turkey!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-29-2025